Xe buýt đến Bệnh viện Bạch Mai có những tuyến nào?
Hiện nay, xe buýt đến, đi qua Bệnh viện Bạch Mai có 05 tuyến. Cụ thể:
I+ Xe buýt sô 03: Bến xe Giáp Bát - Bến xe Gia Lâm
+ Xe buýt số 21: Bến xe Giáp Bát - Bên xe Yên Nghĩa
+ Xe buýt số 28: Bến xe Giáp Bát - Đại học Mỏ
+ Xe buýt số 32: Bến xe Giáp Bát - Nhổn
+ Xe buýt số 41: Nghi Tàm - Bến xe Giáp Bát
Lộ trình chi tiết tuyến xe buýt đi qua Bệnh viện Bạch Mai - Lộ trình xe buýt đến Bệnh viện Bạch Mai sô 03: Bến xe Giáp Bát - Bến xe Gia Lâm
+ Thời gian hoạt động: 5h03 - 21h03
+ Tần suất hoạt động: 10 - 15 phút/ chuyến
+ Giá vé: 7.000đ
+ Lộ trình chi tiết:
Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Trần Khánh Dư - Trần Quang Khải - Trần Nhật Duật - Long Biên (Điểm quay đầu trước phố Hàng Khoai) - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn - Ngọc Lâm - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm.
Chiều về: Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Long Biên (Điểm quay đầu trước phố Hàng Khoai) - Trần Nhật Duật - Trần Quang Khải - Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
- Lộ trình xe buýt qua Bệnh viện Bạch Mai 21A: Bến xe Giáp Bát - Bên xe Yên Nghĩa
+ Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00
+ Tần suất hoạt động: 7 - 10 - 15 phút/chuyến
+ Giá vé: 7.000đ/lượt
+ Lộ trình chi tiết:
Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Phố Vọng - Giải Phóng - Xã Đàn - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tây Sơn - Ngã tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Ba La - Quốc Lộ 6 - Bến xe Yên Nghĩa.
Chiều về: Bến xe Yên Nghĩa - Quốc Lộ 6 - Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Ngã tư Sở - Tây Sơn - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Giải Phóng - Ngã tư Vọng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
- Lộ trình xe buýt tới Bệnh viện Bạch Mai 28: Bến xe Giáp Bát - Đại học Mỏ
+ Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h07
+ Tần suất hoạt động: 10 - 20 phút/chuyến
+ Giá vé: 7.000đ
+ Lộ trình chi tiết:
Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Hoàng Cầu - Đê La Thành - Giảng Võ - Quay đầu tại đối diện số 215, 217 Giảng Võ - Giảng Võ - Ngọc Khánh - Kim Mã - Quay đầu tại số nhà 295 Kim Mã - Kim Mã - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Khánh Toàn - đường mới (cạnh công viên Nghĩa Đô) - Chùa Hà - Tô Hiệu - Nguyễn Phong Sắc - Trần Cung - Phạm Văn Đồng - Tân Xuân - chân cầu Thăng Long (Tân Xuân) - Hoàng Tăng Bí - Đức Thắng - Đại học Mỏ Địa Chất (Phố Viên, điểm đầu cuối tuyến 31).
Chiều về: Đại học Mỏ Địa Chất (Phố Viên, điểm đầu cuối tuyến 31) - Phố Viên - Đức Thắng - Hoàng Tăng Bí - chân cầu Thăng Long (Tân Xuân) - Tân Xuân - Phạm Văn Đồng - Bãi đỗ xe Nam Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Trần Cung - Nguyễn Phong Sắc - Tô Hiệu - Chùa Hà - Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Trường ĐHGTVT) - Cầu Giấy (đường dưới) - Cầu Giấy - Kim Mã - Ngọc Khánh - Giảng Võ - Đê La Thành - Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Xã Đàn - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Giải Phóng - Bến xe Giáp Bát.
- Lộ trình xe buýt chạy qua Bệnh viện Bạch Mai 32: Bến xe Giáp Bát - Nhổn
+ Thời gian hoạt động: 5h00 - 22h30
+ Tần suất: 5 - 8 - 10 - 20 phút/chuyến
+ Giá vé: 7.000đ
+ Lộ trình chi tiết:
Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Trần Bình Trọng - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Hai Bà Trưng - Thợ Nhuộm - Tràng Thi - Điện Biên Phủ - Trần Phú - Kim Mã - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Đường 32 - Quay đầu tại điểm mở đối diện ĐH Công Nghiệp - Phố Nhổn - Nhổn (điểm trung chuyển Nhổn).
Chiều về: Nhổn (điểm trung chuyển Nhổn) - Đường 32 - Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Cầu Giấy (đường dưới) - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Trường ĐHGTVT) - Cầu Giấy (đường dưới) - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
- Lộ trình xe buýt chạy qua Bệnh viện Bạch Mai 41: Nghi Tàm - Bến xe Giáp Bát
+ Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00
+ Tần suất: 10 - 15 - 20 phút/ chuyến
+ Giá vé: 7.000đ/lượt
+ Lộ trình chi tiết:
Chi phí: Nghi Tàm (Đối diện chợ Quảng An) - Đường Âu Cơ - Nghi Tàm - Yên Phụ - Yên Phụ (đường riêng cho xe buýt) Trung chuyển Long Biên – Hàng Đậu – Quán Thánh – Cửa Bắc - Nguyễn Tri Phương - Điện Biên Phủ - Chu Văn An - Tôn Đức Thắng - Khâm Thiên - Lê Duẩn - Giải Phóng – Quay đầu tại ngã ba đuôi cá, Giải Phóng – Giải Phóng - Bến xe Giáp Bát.
Chiều về: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông – Trần Bình Trọng - Nguyễn Du - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Tôn Đức Thắng - Chu Văn An - Lê Hồng Phong - Nguyễn Tri Phương – Phan Đình Phùng – Hàng Đậu – Trần Nhật Duật – Quay đầu tại điểm mở (đối diện đội CSGT số 1, số 3 Trần Nhật Duật) - Yên Phụ - Trạm chung chuyển Long Biên – Yên Phụ (đường dành riêng cho xe buýt) – Yên Phụ - Nghi Tàm - Âu Cơ – Nghi Tàm (chợ Quảng An).